Phản ánh, kiến nghị
Đề nghi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý vì sao UBND huyện Quảng Điền đã ra quyết định tạm ngưng việc kinh doanh đối với những cơ sở kinh doanh ở bãi biển Tân An, thôn An Lộc, xã Quảng Công từ ngày 11/06/2024 nhưng đến nay vẫn kinh doanh hoạt động bình thường, chưa hề nghỉ bán 1 ngày nào có sự buông lỏng quản lý ở đây. Ảnh chụp vào lúc 19h ngày 24/06/2024. Địa chỉ: biển Tân An, thôn An Lộc, xã Quảng Công, tỉnh Thừa Thiên Huế.
1/7
1
2
3
4
5
6
7
Lượt xem: 92
Ngày gửi: 22:43 25/06/2024
Kết quả xử lý
Xã Quảng Công

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Quảng Công xin thông báo kết quả như sau:

Sau khi tiếp nhận phản ánh, UBND xã đã kịp thời chỉ đạo Công chức Địa chính - Nông nghiệp - Xây dựng và Môi trường xã tiến hành kiểm tra, xác minh nội dung. UBND xã đã chủ trì mời hộ kinh doanh cùng đại diện hệ thống chính trị thôn An Lộc làm việc. (Nội dung làm việc và Nội dung xử lý UBND xã gửi kèm theo)

Thời gian tới, UBND xã cũng rất mong nhận được sự góp ý từ người dân để UBND xã kịp thời nắm bắt những phát sinh, tồn tại trong đời sống nhân dân, từ đó kịp thời chỉ đạo xử lý theo thẩm quyền góp phần phát triển kinh tế - xã hội địa phương và nâng cao chất lượng cuộc sống cho nhân dân.

Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng./.

File đính kèm:
1/3
1
2
3
Hạn xử lý: 05/07/2024
Ngày xử lý: 02/07/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
CDTC (1) - 08:59 03/07/2024
13h vẫn là giờ nghỉ trưa mà lãnh đạo xã đã đi làm việc rồi, quá nhiệt tình luôn đều không biết có chỉnh giờ hay không thôi. Lập biên bản cho vui thôi chơ lập xong vẫn bán bình thường
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (146)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (52%)
Xã Hương Bình (50%)
Xã Vinh Mỹ (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị chặt bỏ cây cối mọc hoang trong các khe đá hai bên bờ kênh đường...
10:45 20/07/2024
Tại trung tâm văn hóa cộng đồng phường Phú Hội có bãi rác lưu cữu xung...
09:30 20/07/2024
Cây cỏ từ khu nhà 9 tầng ở cuối đường Nguyễn Đình Tứ cạnh nhà ông Hồ Văn...
09:29 20/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64394747
Đang truy cập: 566
Zalo: 0941260505