Phản ánh đang xử lý
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng Công, huyện Quảng Điền, nhiều năm nay rồi mà không xử lý. Đề nghị cơ quan chức năng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn cho bà con khu I,Q,K chung cư Bãi Dâu, phường Phú Hậu TP Huế. Kính mong cơ quan...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu giữa khúc cua ngay ngã tư đường Nguyễn Huệ và Trần Thúc Nhẫn che khuất tầm nhìn...
10:26 22/07/2024
Vào lúc 10h10 ngày 22/7/2024 tôi phản ánh nhà vệ sinh tầng 3 dãy nhà B Trường Đại học Kinh Tế rất bẩn, không có giấy vệ sinh, không có người lau dọn. Mong...
10:18 22/07/2024
Xe máy BKS 75F219249 đậu đỗ sai quy định tại tuyến đường Ông Ích Khiêm. Ảnh chụp vào lúc 9h26p ngày 22/07/2024. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý.
09:42 22/07/2024
Một sự việc tại công viên Kim Long như thế này nhưng chưa được quan tâm UBND phường Kim Long xử lý dứt điểm. Chúng tôi gửi phản ánh 18/7 bây giờ vẫn như...
09:26 22/07/2024
Kính gửi cơ quan chức năng tỉnh Thừa Thiên Huế. Chúng tôi là người dân ở tổ dân phố Ngọc Anh, đường Nguyễn Đình Bảy, Phú Thượng, TP Huế. Từ đầu năm 2024...
06:41 22/07/2024
Phản ánh buôn bán lấn chiếm vỉa hè lề đường mất trật tự, bán ngay khu vực biển báo cấm tụ tập buôn bán trên tuyến đường văn minh đô thị trước số nhà 90...
21:34 21/07/2024
Tái diễn kinh doanh lấn chiếm kiệt 15/15 Đống Đa. Đề nghị các cấp chính quyền xử lý triệt để. “Nghiêm cấm lấn chiếm kiệt chung để bỏ xe kinh doanh”. ...
17:18 21/07/2024
Thùng rác tại địa chỉ số 02 Nguyễn Sinh Cung, Vỹ Dạ, thành phố Huế để không đúng nơi quy định gây mất vệ sinh chung, mất mỹ quan môi trường. Kiến nghị...
16:36 21/07/2024
Người dân khốn khổ với công trình thi công mương thuỷ lợi tại thôn Đông Lâm, xã Phong An, Phong Điền thi công hơn 1 tháng chưa dọn dẹp, trả lại hiện trạng...
16:21 21/07/2024
Dây điện và dây cáp sà xuống trước cửa nhà dân rất nguy hiểm cho gia đình và người dân đi lại. Kính mong cơ quan quản lý điện thế và dây cáp tới hỗ trợ...
15:56 21/07/2024
Xưởng nước đá trước Ngõ 26/15 Tôn Quang Phiệt, phường An Đông không hề có thay đổi nào về việc đỗ xe lấn chiếm đường gây trở ngại giao thông mặc dù kết...
15:53 21/07/2024
Hoàn trả mặt đường, trồng lại trụ cảnh báo an toàn, vá lại các tấm đan bờ kè bị hư hỏng do quá trình thi công. Đơn vị thi công đã thu gom đất bùn nạo vét...
15:08 21/07/2024
Ngày 11/06/2024, UBND xã Vinh Thanh đã kiểm tra và trả lời có việc gia đình bà Nguyễn Thị Thanh Thuỷ xây dựng "hàng rào phía Tây Nam lấn sang phần đường...
14:03 21/07/2024
Ngã 3 đường Lê Tư Thành và đường Trần Hữu Khác, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền có ổ gà rất lớn, nguy hiểm cho người và các phương tiện đi qua đây. Kính...
11:03 21/07/2024
Vào khoảng 8:00-11:30 hàng ngày, tại ngã 3 Sông Bồ- Võ Bá Hạp, Tổ 4, Phường Tứ Hạ, thị xã Hương Trà, Thừa thiên Huế, người dân tập trung, lấn chiếm vỉa...
11:02 21/07/2024
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Xã Vinh Mỹ (50%)
Xã Hương Bình (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64426024
Đang truy cập: 190
Zalo: 0941260505