Danh sách phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động rất nhiều năm nhưng vẫn càng ngày càng buôn bán nhiều hơn. Nhờ xử lý để đảm bảo...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách nhưng không ghi rõ giá bán niêm yết. Tôi mua cuốn sách này tại nhà sách Trường...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ: 15/184 Phan Chu Trinh) có hoạt động tiêm, can thiệp sâu đến cơ thể. Liệu các Spa...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường Kim Long, thành phố Huế. Chúng tôi, những hộ dân đang sinh sống tại Kiệt 22...
20:53 21/05/2023
Tại khu vực cầu gỗ Lim và bia Quốc Học Huế, vào buổi tối, xuất hiện những đối tượng phát thẻ bùa may mắn và kèm theo 1 tệp tài liệu về giáo lý. Trong tài...
20:17 20/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã, gây ảnh hưởng hệ sinh thái. Đường link bài đăng: https://www.facebook.com/groups/2336761496578553/permalink/3348934552027904/?mibextid=5zvaxg...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt, bán hoặc nuôi nhốt. Mong quý cơ quan xác thực thông tin và xử lý (nếu vi phạm)...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang chơi với kỳ đà nhông còn sống, ảnh chụp vào lúc 19:10 ngày 13/4/2023 tại quán...
19:19 13/04/2023
Phản ánh việc khai thác ốc gạo với số lượng lớn, khoảng 300 tấn/ngày, gần 100 tàu khai thác và vận chuyển tại cảng biển Thuận An gây sạt lở đất và huỷ...
19:32 04/04/2023
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông, tại đường Phạm Văn Đồng, phường Vỹ Dạ, người và xe vi phạm vào lúc 7h53p sáng...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố Huế, hình ảnh và video được ghi lại vào lúc 12h ngày 20/10/2022. Mong cơ quan chức...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533) đăng bài bán chim triết bạc, chim...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành phố Huế. Hình ảnh được chụp vào lúc 13h00 ngày 5/10/2022. Kính chuyển cơ quan...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ 161 Bà Triệu (mặt sau 06 Hà Huy Tập quán cà phê An Nhiên, rẽ vào có toà nhà 4 tầng...
18:19 03/10/2022
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật thẩm mỹ sau khi có Quyết định xử phạt của Sở Y Tế. Qua phản ánh của tôi, vừa...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện tập trung buôn bán chích hút gây nỗi khiếp sợ hoang mang cho người dân. Đề nghị...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý gấp.
22:21 29/08/2022
Trang:1234
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (146)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Xã Phú Hải (52%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Xã Hương Bình (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Chất lượng gỗ cầu đi bộ Dã Viên xuống cấp sau 2 năm đưa vào hoạt động....
08:15 20/07/2024
Phản ánh xe ô tô 75A14555 đậu trong đoạn đường có biển báo cấm đỗ. Ảnh...
07:43 20/07/2024
Người dân rất vui mừng khi tuyến đường Bùi Thị Xuân (từ cầu Long Thọ vào...
07:37 20/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64393366
Đang truy cập: 414
Zalo: 0941260505