Phản ánh, kiến nghị
Góp ý
Hiện tại công viên An Hòa đường Lê Duẩn, phường An Hòa rất đẹp cho người dân tập thể dục tuy nhiên tại công viên không có dụng cụ để tập. Kiến nghị cơ...
08:43 09/06/2023
Đây là lần thứ 2 tôi bị thu phí tại Ga Huế khi lên đón người nhà bằng ô tô. Tối qua ngày 19/12/2022 lúc đi ra khỏi Ga tôi bị bảo vệ nhà Ga chặn lại và...
10:03 19/12/2022
Đường 2 tháng 9, phường Phú Bài, thị xã Hương Thủy cây xanh đô thị vào mùa mưa bão thì nhiều cây đổ bật gốc, lá rụng nhiều quanh năm gây mất thẩm quan...
14:23 09/01/2022
Đề nghị có biển báo để phân luồng giao thông (cấm 1 chiều) cho ô tô vào giờ cao điểm đón học sinh (10h00 - 12h00) tại cổng bên trường Quốc Học (đường Phan...
14:19 13/12/2021
Kiến nghị BV TW Huế khi nhận bệnh nhân dưới 12 tháng tuổi cho bố mẹ theo chăm sóc bé, vì bé dưới 12 tháng vẫn chưa thể tự chăm sóc và để ý nguy hiểm cho...
08:54 19/10/2021
Công viên Thương Bạc mỗi sáng sớm nới lỏng kiểm soát là trở lại nhếch nhác với xe đỗ lộn xộn ngay tại biển cấm đỗ xe, xe chở hàng chạy vào công viên để...
08:05 23/09/2021
Đường mới mở lưu thông từ Bệnh viện Trung ương Huế ra đường Lê Lai rất rộng, nhưng khuất tầm nhìn (do có tường che), mật độ giao thông cao với tốc độ lớn...
09:30 01/09/2021
Dược sỹ ở quầy thuốc rất cần tiêm vắc xin ngừa covid vì môi trường dễ tiếp xúc với người bệnh, hiện tại vẫn chưa được lọt vào đối tượng ưu tiên. Rất mong...
12:35 30/08/2021
Tập trung đông người vào mùa dịch khu vực đường Trần Cao Vân, quán sữa đậu O Lễ và quán mỳ không đeo khẩu trang, đậu đỗ xe trái phép, tụ tập đông ảnh hưởng...
09:36 20/08/2021
Những ngày gần đây chốt kiểm tra xe tải qua Tp Huế trên Quốc Lộ một đoạn qua Thị trấn Lăng Cô thường xuyên tắt đường do xe tải tranh nhau đổ xe để vào...
07:29 17/07/2021
Ăn xin ở đường Hà Nội- Tp Huế. Buổi chiều hàng ngày thường hay có đối tượng dẫn theo em gái nhỏ ngồi ở Cột đèn tín hiệu giao thông đường Hà Nội, ngã tư...
15:13 12/07/2021
Kiến nghị các nghành chức năng tuần tra kiểm soát cát loại xe bên chở đất đá chạy qua tuyến đường Dạ lê Phường Thuỷ Phương Thị xã Hương Thuỷ. Các loại...
19:14 10/07/2021
Kính gửi cơ quan chức năng, các địa phương mới nhập vào thành phố, đây là niềm vui chung của những gia đình có được vinh dự ấy. Nhân dịp sáp nhập này,...
13:09 10/07/2021
Trang:12345
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (507)
Công an Thành phố Huế (182)
Công an Thị xã Hương Thủy (153)
Viettel Thừa Thiên Huế (40)
FPT Thừa Thiên Huế (24)
VTVcab tại Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (55%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Ban Tôn giáo (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thời gian khoảng 9h00 tối tại ngã ba tỉnh lộ 9 Xã Phong Mỹ, huyện Phong...
21:01 14/07/2024
Vào lúc 20h15 ngày 14 tháng 7 năm 2024 tại 20 Tố Hữu công ty đang tổ chức...
20:24 14/07/2024
Xe ô tô đi vào đường dành cho người đi bộ. Vào khoảng thời gian 17h30 thứ...
18:37 14/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64289915
Đang truy cập: 3350
Zalo: 0941260505