Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
(11)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (6)
UBND Thành phố Huế (3)
(3)
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương trà (2)
Chi cục thuế Hương Điền (2)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (2)
Công ty cổ phần Đầu tư IMG (1)
VNPT Thừa Thiên Huế (1)
Phường Phước Vĩnh (1)
Công ty TNHH Đầu tư Thương mại Minh Linh (1)
Phòng Cảnh sát Giao thông (1)
Phòng Tài nguyên và Môi trường thành phố Huế (1)
(1)
Công an Thị xã Hương Trà (1)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (1)
(1)
Sở Giáo dục và Đào tạo (1)
Sở Thông tin và Truyền thông (1)
UBND huyện Phú Vang (1)
UBND huyện Quảng Điền (1)
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Xã Vinh Mỹ (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Kiến nghị xử lý trường hợp bỏ rác thải không đúng nơi quy định gây ô nhiễm...
12:43 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64426647
Đang truy cập: 246
Zalo: 0941260505