Phản ánh, kiến nghị
Mất nước nhiều ngày tại chung cư A Vicoland.
Kính đề nghị nhà máy nước hỗ trợ điều tiết nước cho chung cư A Vicoland, phường Xuân Phú nước chảy chậm và thậm chí mất hẳn, đã được 3 ngày rồi, hiện tại vẫn không có nước từ 18h40 đến hiện tại 20h, ngày 16/6/2024. Ảnh hưởng đến đời sống người dân. Mong cơ quan chức năng xem xét.
Lượt xem: 107
Ngày gửi: 19:27 16/06/2024
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú xin thông báo kết quả như sau:

UBND phường đã gửi văn bản đề nghị BQT Chung cư Vicoland, Công ty Cổ phần Vicoland có phương án khắc phục, xử lý, đảm bảo nước sinh hoạt cho cư dân.

Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng./.

Hạn xử lý: 26/06/2024
Ngày xử lý: 24/06/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (146)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (52%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Ban Tôn giáo (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị chặt bỏ cây cối mọc hoang trong các khe đá hai bên bờ kênh đường...
10:45 20/07/2024
Tại trung tâm văn hóa cộng đồng phường Phú Hội có bãi rác lưu cữu xung...
09:30 20/07/2024
Cây cỏ từ khu nhà 9 tầng ở cuối đường Nguyễn Đình Tứ cạnh nhà ông Hồ Văn...
09:29 20/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64394556
Đang truy cập: 519
Zalo: 0941260505