Phản ánh, kiến nghị
Khác
Kiến nghị đẩy nhanh việc cấp số nhà đoạn cuối tuyến đường Khúc Thừa Dụ, trong địa phận phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy.
15:17 27/06/2024
Nhiều đá ngầm tại lối đi thuyền ở cống ngăn mặn Cửa Khâu (sông An Cựu) gây nguy hiểm đường thuỷ. Ngay đầu lối vào cống Cửa Khâu có nhiều đá ngầm cạn,...
12:32 27/06/2024
Đề nghị các cơ quan chức năng làm rõ về giá thuốc tại Bệnh viện TP Huế tại đường Kim Long. Cụ thể là quầy thuốc của bệnh viện thành phố, giá thuốc cao...
16:40 24/06/2024
Mất nước nhiều ngày tại chung cư A Vicoland. Kính đề nghị nhà máy nước hỗ trợ điều tiết nước cho chung cư A Vicoland, phường Xuân Phú nước chảy chậm và...
19:27 16/06/2024
Kính gửi quý cơ quan chức năng. Tôi là một cư dân sống tại Khu Đô thị An Cựu city, phường An Đông, thành phố Huế. Tôi được biết bể bơi An Cựu city (trực...
21:06 22/05/2024
Đi thuyền ở đầm Lập An không mặc áo phao, gây nguy hiểm cho du khách. Kiến nghị cơ quan chức năng cần chấn chỉnh lại hoạt động này. Hình ảnh ghi nhận ngày...
16:13 18/05/2024
Hàng rào chắn không đóng được ở đoạn đường vào cổng làng Quê Chữ, phường Hương Chữ, TX Hương Trà. Yêu cầu bên phía đường sắt xử lý gấp để không xảy ra...
10:07 17/05/2024
Ngày 2/5/2024, tôi thấy bản niêm yết lịch chạy xe bus Phương Trang tuyến đi Phong Điền. Xe xuất phát bến xe phía Nam lúc 16h35, vì vậy tôi đợi ở bến xe...
17:39 02/05/2024
Tại tượng đài Quang Trung có một bộ phận thanh niên thường tổ chức đá bóng trên sân tượng đài, UBND phường có đặt tấm biển cấm đá bóng tuy nhiên hoạt động...
17:14 21/04/2024
Kính gửi Bệnh viện Trung Ương Huế! Vào lúc 12h24 phút ngày 21/4/2024 tại Khoa sức khỏe tâm trí, muỗi rất nhiều và hộ lý không lau chùi các phòng mà chỉ...
12:09 21/04/2024
Kiến nghị thông báo công khai về quy định đấu thầu cho thuê kiot tại khu chung cư Tản Đà, chung cư Nguyễn Văn Linh. Hiện tại các kiot ở chung cư khu...
13:26 12/04/2024
Tại chợ Bình An (Lô số 01 ngay cổng chợ, xã Lộc Vĩnh, huyện Phú Lộc ngày ngày 25/3/2024 có xuất hiện 1 con con rắn hổ mang, nó xuất hiện 5 ngày liên tục...
12:31 09/04/2024
Phản ánh về tình trạng không có nước sinh hoạt khu tái định cư, khu quy hoạch Bàu Vá 4. Khu dân cư kiệt 266 Bùi Thị Xuân, phường Phường Đúc, TP huế sau...
10:45 09/04/2024
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (507)
Công an Thành phố Huế (182)
Công an Thị xã Hương Thủy (153)
Viettel Thừa Thiên Huế (40)
FPT Thừa Thiên Huế (24)
VTVcab tại Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (55%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Ban Tôn giáo (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thời gian khoảng 9h00 tối tại ngã ba tỉnh lộ 9 Xã Phong Mỹ, huyện Phong...
21:01 14/07/2024
Vào lúc 20h15 ngày 14 tháng 7 năm 2024 tại 20 Tố Hữu công ty đang tổ chức...
20:24 14/07/2024
Xe ô tô đi vào đường dành cho người đi bộ. Vào khoảng thời gian 17h30 thứ...
18:37 14/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64291450
Đang truy cập: 3472
Zalo: 0941260505