Phản ánh, kiến nghị
Giao thông, trật tự đô thị
Những ngày gần đây, hộ kinh doanh ở địa chỉ 01/07 Ưng Bình, thuộc Cồn Hến, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế, thường xuyên thải chất thải kinh doanh ra mặt đường....
10:45 21/07/2024
Bảng quảng cáo gây khuất tầm nhìn ngã tư dễ gây tai nạn giao thông tại 58 Dương Văn An, tổ 9, phường Xuân Phú. Mong cơ quan chức năng xử lý.
11:23 18/07/2024
Công viên Kim Long, phường Kim Long, TP Huế sáng nào cũng thấy đàn bò thả rông, diễu hành khắp công viên, sau đó tự do phóng uế khắp công viên. Kính đề...
05:57 18/07/2024
Để vật liệu xây dựng và trồng cây lấn chiếm lòng đường. Cát xây thừa bỏ vào bao tập kết giữa lòng đường gây mất an toàn giao thông, ngoài ra hộ này còn...
12:43 17/07/2024
Nhà số 5 đường Trần Quý Khoáng, tổ 8, phường An Hòa xây dựng có dấu hiệu lấn ra đường. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra. Nếu có sai phạm thì xử lý...
16:10 15/07/2024
Chăn thả bò tự do tại công viên cây xanh, khu vực dân cư sinh sống tại nhà số 1 kiệt 12 Lê Tự Nhiên, phường Kim Long, Thành phố Huế. Ngày nào cũng thấy...
11:26 11/07/2024
Lấn chiếm làm mái tôn che kín đường đi tại số nhà 72-74 xóm Giữa, Tổ dân phố Chiết Bi, phường Phú Thượng,Tp Huế. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và...
18:38 10/07/2024
Tình trạng nuôi bò thả rông ở đường Vạn Xuân, phường Kim Long, TP Huế gây mất an toàn giao công, vệ sinh bừa bãi gây ô nhiễm môi trường, ăn cỏ, lá cây...
18:35 10/07/2024
Gần nhà 24/87 đường Phùng Lưu, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy để ô, xe gây khó khăn, nguy hiểm cho người đi đường (ảnh chụp lúc 6h20p ngày 09/7/2024)....
15:56 10/07/2024
Khách sạn Miullennium 86 Lê Lợi, phường Phú Hội, cho khách đậu xe chiếm hết lòng lề đường. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
20:20 09/07/2024
Hộ ông Ngô Mơ ở thôn Thanh Tuyền, xã Thuỷ Thanh, thị xã Hương Thuỷ xây dựng hàng rào dùng làm chỗ để xe lấn đường chung gây ảnh hưởng đến việc đi lại của...
15:26 08/07/2024
Ngày 18/6/2024 tôi có gửi phản ánh về nhà bà Trinh hiện ở tại kiệt 39 Đặng Văn Ngữ, phường An Đông xây tầng cấp lấn ra đường kiệt chung. Nhưng hiện nay...
14:20 07/07/2024
Kiến nghị về việc xử lý hành vi vi phạm trong lĩnh vực đất đai (xây dựng trái phép công trình kiên cố trên đất nông nghiệp tại thôn 1, xã Vinh Thanh, huyện...
16:44 06/07/2024
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Ban Tôn giáo (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64425415
Đang truy cập: 5
Zalo: 0941260505