Phản ánh, kiến nghị
Đất đai
Xin được hỏi cơ quan chức năng 2 khu đất cuối đường Phan Anh và Hồng Chương có mục đích sử dụng đất là gì. Bao giờ sẽ xây dựng. Trong nhiều năm 2 khu đất...
12:39 23/06/2024
Chuyên mục tra cứu quy hoạch theo thửa đất bị lỗi đã góp ý nhưng không được chỉnh sửa. Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
08:39 24/01/2024
Điểm tập kết đất sét trái phép ven tuyến Tỉnh lộ 7 (Thủy Phương, Hương Thủy) gây ô nhiễm môi trường, nguy cơ chảy tràn khu dân cư trong mùa mưa bão. Đề...
17:28 09/07/2023
Kính gửi các cấp chính quyền địa phương. Tôi xin phép hỏi thắc mắc một số vấn đề như sau: tại tuyến đường Nguyễn Văn Hoạch, tổ 2 tổ dân phố 4, thị trấn...
15:34 22/05/2023
Kiến nghị kiểm tra nhà có 2 biển số nhà. Cửa hàng thời trang Sixdo có địa chỉ là 11 Nguyễn Tri Phương, tuy nhiên cửa hàng này lại móc thêm 1 biển số nhà...
18:54 16/05/2023
Khu đất này trước là đất HTX nông nghiệp An Tây nhưng hiện nay ông Võ Đình Vũ đổ đất san lấp, người dân đã trình báo và phường đã đình chỉ nhưng vẫn cố...
09:16 27/04/2023
Khu đất quy hoạch thuộc tổ 19, khu vực 7, phường An Đông, TP Huế đã có dự án quy hoạch từ năm 2018 đến nay vẫn để hoang cây cối um tùm ảnh hưởng việc đi...
12:18 22/04/2023
Sạt lở ở đoạn đường làng La Vân Thượng, xã Quảng Thọ, huyện Quảng Điền. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
18:10 18/04/2023
Kính gửi các cấp chính quyền. Hiện nay, tại khu đất Tổ 8, đường Kim Liên, phường Vỹ Dạ (cụ thể số 4, số 6 và số 10 đường Kim Liên) đang có tình trạng...
17:36 10/04/2023
Phản ánh tình trạng xây cổng lấn chiếm lối đi chung tại TDP Triều Sơn Nam, phường Hương Vinh, TP Huế. Vào ngày 02/03/2023 chúng tôi có gửi phản ánh tình...
07:04 27/03/2023
Thắc mắc về việc canh tác đất đai tại mảnh đất Cao Hoàng, thôn Vân Thê Đập, xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy có một diện tích đất đấu để canh tác, trong...
11:42 16/01/2023
Phản ánh lần 3: Kính thưa các đơn vị chức năng các cấp. Trong thời gian vừa qua, tôi có phản ánh 1 nội dung về việc có 2 hộ dân tại đường Hồng Khẳng, phường...
07:15 25/12/2022
Hiện nay một số hộ dân sống dọc tuyến đường Tây phá Tam Giang (Tỉnh Lộ 10) ở tổ dân phố Lương Viện, Phú Đa, Phú Vang tự ý xây dựng tường rào, kéo thép...
12:25 18/09/2022
Trang:1234567
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (507)
Công an Thành phố Huế (182)
Công an Thị xã Hương Thủy (153)
Viettel Thừa Thiên Huế (40)
FPT Thừa Thiên Huế (24)
VTVcab tại Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (55%)
Xã Vinh Mỹ (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thời gian khoảng 9h00 tối tại ngã ba tỉnh lộ 9 Xã Phong Mỹ, huyện Phong...
21:01 14/07/2024
Vào lúc 20h15 ngày 14 tháng 7 năm 2024 tại 20 Tố Hữu công ty đang tổ chức...
20:24 14/07/2024
Xe ô tô đi vào đường dành cho người đi bộ. Vào khoảng thời gian 17h30 thứ...
18:37 14/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64291878
Đang truy cập: 3503
Zalo: 0941260505