Phản ánh, kiến nghị
Hôm nay vào lúc 16h30p, ngày 19 tháng 6 năm 2024 phản ánh tại đường Lê Tư Thành, thôn An Gia, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, Thừa Thiên Huế. Ở đây có một thùng đựng rác người dân thường bỏ rác vào đây nhưng bên thu gom rác chỉ lấy vài bì phía ngoài đường, không lấy phía trong thùng nên rác ứ đọng hôi thối ảnh hưởng mỹ quan môi trường, tình trạng này đã rất lâu rồi. Đề nghị quý cấp trên phản ánh cho bên Công ty lấy rác đã lấy thì lấy cho hết đừng lấy cho có như vậy không đúng với công việc của mình.
Lượt xem: 98
Ngày gửi: 19:32 19/06/2024
Kết quả xử lý
Thị trấn Sịa

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND thị trấn Sịa xin thông báo kết quả như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND thị trấn Sịa đã chỉ đạo công chức phụ trách lĩnh vực đô thị trao đổi với Công ty cổ phần Môi trường và đô thị Thừa Thiên Huế và công ty đã cho nhân viên tiến hành thu gom rác tại địa điểm trên. (Hình ảnh được chụp lại lúc 13 giờ 20 phút ngày 20/6/2024)

Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng.

Hạn xử lý: 01/07/2024
Ngày xử lý: 21/06/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Ban Tôn giáo (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64426282
Đang truy cập: 201
Zalo: 0941260505