Phản ánh, kiến nghị
Bãi giữ xe trước mặt Nhà Nhiếu nhi Huế, tự ý tổ chức giữ xe, ghi số và thu tiền của người dân bỏ xe trước mặt Nhà Thiếu nhi, bãi giữ xe này có đúng quy định hay không? Mong cơ quan chức năng giải đáp.
Lượt xem: 221
Ngày gửi: 19:42 30/05/2024
Kết quả xử lý
Phường Vĩnh Ninh

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vĩnh Ninh xin thông báo kết quả như sau:

UBND phường đã chỉ đạo Công an phường và Tổ quản lý đô thị tiến hành kiểm tra, xử lý đối với các trường hợp để xe không đúng quy định gây cản trở giao thông đường Lê Lợi, đặc biệt tại vị trí vỉa hè tiếp giáp Nhà Thiếu Nhi Huế.

Trong thời gian đến, Công an phường và Tổ quản lý đô thị phường sẽ thường xuyên kiểm tra để kịp thời xử lý đối với trường hợp vi phạm về trật tự đô thị tại khu vực này.

Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng./.

1/3
1
2
3
Hạn xử lý: 11/06/2024
Ngày xử lý: 10/06/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
CDTC (1) - 11:14 10/06/2024
Đang thắc mắc về bãi giữ xe có đúng quy định không sao phường lại trả lời về việc đỗ xe không đúng quy định , có clip ghi rõ mặt của người thu tiền giữ xe trái quy định có chăng công an phường nên tình ra và phạt hành chính về việc giữ xe trái quy định
CDTC (2) - 19:29 10/06/2024
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Ban Tôn giáo (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Kiến nghị xử lý trường hợp bỏ rác thải không đúng nơi quy định gây ô nhiễm...
12:43 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64426461
Đang truy cập: 244
Zalo: 0941260505