Phản ánh, kiến nghị
Nhà bà Trinh ở tại kiệt 39 Đặng Văn Ngữ, phường An Đông làm nhà xây tầng cấp lấn ra đường kiệt chung. Đề nghị các cơ quan giải quyết dứt điểm.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 107
Ngày gửi: 08:24 18/06/2024
Kết quả xử lý
Phường An Đông

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Đông xin thông báo kết quả như sau:

UBND phường An Đông đã tiến hành làm việc với bà T.T.K.Trinh, đại diện chủ đầu tư xây dựng công trình tại kiệt 39 Đặng Văn Ngữ, phường An Đông về nội dung phản ánh. Qua làm việc, bà T.T.K.Trinh xin tiếp thu ý kiến phản ánh và đã tiến hành tháo dỡ các phần bậc tam cấp xây dựng ra ngoài đường kiệt, hoàn trả lòng đường kiệt. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cám ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng.

1/2
1
2
Hạn xử lý: 27/06/2024
Ngày xử lý: 25/06/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Xã Hương Bình (50%)
Xã Vinh Mỹ (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64425867
Đang truy cập: 123
Zalo: 0941260505