Phản ánh, kiến nghị
Hiện tại công viên An Hòa đường Lê Duẩn, phường An Hòa rất đẹp cho người dân tập thể dục tuy nhiên tại công viên không có dụng cụ để tập. Kiến nghị cơ quan chức năng bố trí thêm dụng cụ tập thể dục: như xà đơn, xà kép. Xin cảm ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 439
Ngày gửi: 08:43 09/06/2023
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Hiện nay, dụng cụ tập thể dục được bố trí ở một số công viên trên địa bàn Thành phố Huế được các đơn vị tài trợ. Trung tâm đang tiếp tục vận động sự tài trợ của các đơn vị để bố trí thêm dụng cụ tập thể dục tại các công viên, điểm xanh còn trống.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Hạn xử lý: 00:00 20/06/2023
Ngày xử lý: 10:56 20/06/2023
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
CDTC (1) - 18:11 20/06/2023
hiện tại chưa có ah
CDTC (2) - 16:43 03/02/2024
Là vì chưa có tài trợ nên chưa có. Chịu khó đọc phản hồi kĩ hơn sẽ rõ ạ.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (146)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (52%)
Xã Vinh Mỹ (50%)
Ban Tôn giáo (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tại trung tâm văn hóa cộng đồng phường Phú Hội có bãi rác lưu cữu xung...
09:30 20/07/2024
Cây cỏ từ khu nhà 9 tầng ở cuối đường Nguyễn Đình Tứ cạnh nhà ông Hồ Văn...
09:29 20/07/2024
Đổ rác bừa bãi ảnh hưởng đến môi trường và người đi đường tại khu đô thị...
09:22 20/07/2024