Phản ánh, kiến nghị
Kiệt 26 đường Ngô Hà, phường Thủy Biều có 2 trụ điện nằm trong vườn chưa được lắp đèn chiếu sáng, nay trụ điện đã được di chuyển ra ngoài, vậy đề nghị Công ty Cổ phần Môi trường và đô thị cho lắp bổ sung 2 ngọn đèn chiếu sáng, tại cột điện trước nhà số 01 và 06 đường Ngô Hà, phường Thủy Biều để thuận tiện cho người dân đi lại. Xin chân thành cảm ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 64
Ngày gửi: 06:11 08/07/2024
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế (Công ty) thông báo kết quả như sau:

Công ty ghi nhận ý kiến phản ánh của quý Ông/Bà và sẽ đề xuất đến các cơ quan chức năng thành phố quan tâm xem xét đối với vấn đề Ông/Bà nêu.

Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng./.

Hạn xử lý: 17/07/2024
Ngày xử lý: 10/07/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (146)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Xã Phú Hải (52%)
Ban Tôn giáo (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tại trung tâm văn hóa cộng đồng phường Phú Hội có bãi rác lưu cữu xung...
09:30 20/07/2024
Chất lượng gỗ cầu đi bộ Dã Viên xuống cấp sau 2 năm đưa vào hoạt động....
08:15 20/07/2024
Phản ánh xe ô tô 75A14555 đậu trong đoạn đường có biển báo cấm đỗ. Ảnh...
07:43 20/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64393441
Đang truy cập: 414
Zalo: 0941260505