Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi các cơ quan chức trách ban ngành hiện nay và lâu nay tại các điểm tham quan du lịch nói chung và khu vực chùa Thiên Mụ nói riêng du khách đến tham quan không thấy có chỗ cho khách tham quan đỗ xe máy mà thấy toàn những chỗ giữ xe tự phát chèn ép bắt khách phải gửi xe để thu tiền ngay cả đường đi bộ của cây xanh công viên họ cũng chiếm làm nơi giữ xe vậy tôi có ý kiến, kiến nghị đến các cơ quan ban ngành liên quan đến có ý kiến để đem lại cảnh đẹp vẻ mỹ quan cho Thành phố Huế nói chung và khu du lịch Thiên Mụ nói riêng, để không bị đánh mất đi Huế thân thiện và Thành phố du lịch vậy tôi cũng mong và tha thiết các cơ quan ban ngành vào cuộc gấp vì thấy trường hợp này để quá lâu mà không có đơn vị nào vào cuộc. Xin chân thành cảm ơn.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 180
Ngày gửi: 10:02 14/06/2024
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin thông báo kết quả như sau:

Trung tâm đã kiểm tra cụ thể và phối hợp với UBND phường, Công an phường Hương Long bố trí bảo vệ trực gác sắp xếp xe hợp lý ở khu vực bãi đỗ xe và không để xảy ra tình trạng thu phí giữ xe không đúng quy định. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng./.

1/3
1
2
3
Hạn xử lý: 25/06/2024
Ngày xử lý: 25/06/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Xã Hương Bình (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Kiến nghị xử lý trường hợp bỏ rác thải không đúng nơi quy định gây ô nhiễm...
12:43 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64426676
Đang truy cập: 258
Zalo: 0941260505