Phản ánh, kiến nghị
Không hiểu vì lý do gì mà cây xăng thương mại A Lưới cứ đóng cửa mãi nên việc đổ xăng của bà con gặp rất nhiều khó khăn. Xin cảm ơn. Hình ảnh ghi lại lúc sáng khoảng 7h30 ngày 9/10/2022
Lượt xem: 759
Ngày gửi: 08:49 09/10/2022
Kết quả xử lý
UBND huyện A Lưới

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện A Lưới xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Qua làm việc với lãnh đạo cửa hàng và kiểm tra thực tế cây xăng dầu Thương mại huyện A Lưới; cho thấy trong thời gian qua, hoạt động của cửa hàng vẫn diễn ra bình thường. Tuy nhiên, vào đầu tháng 10 năm 2022, cửa hàng có tạm dừng hoạt động trong khoảng thời gian ngắn để duy tu, sửa chữa hệ thống. Kể từ ngày 17 tháng 10 năm 2022 đến nay việc kinh doanh xăng dầu tại cửa hàng đã hoạt động trở lại, cơ bản đáp ứng nhu cầu của người dân trên địa bàn.

Chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Hạn xử lý: 00:00 19/10/2022
Ngày xử lý: 15:16 21/10/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Ban Tôn giáo (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024