Phản ánh, kiến nghị
Vi phạm pháp luật
Vào lúc 11h30 ngày 02/07/2024 tại cây xăng số 3 đường Phạm Văn Đồng tôi đề nghị 2 việc sau: Thứ 1 cây xăng này bố trí cột bơm xăng nhiều mà có 2 nhân viên...
16:18 03/07/2024
Đề nghi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý vì sao UBND huyện Quảng Điền đã ra quyết định tạm ngưng việc kinh doanh đối với những cơ sở kinh doanh ở bãi...
22:43 25/06/2024
Tại khu vực 15 Lê Lợi, xuất hiện người đàn ông giả câm thực hiện hành vi xin tiền du khách, người qua đường. Đề nghị lực lượng chức năng có biện pháp giải...
18:13 24/06/2024
Tình trạng tiêm chích ma túy tại eo bầu Thượng Thành trước mặt số nhà 123 và 125 đường Xuân 68, phường Thuận Lộc, TP Huế. Diễn ra liên tục gây mất an toàn,...
15:22 24/06/2024
Hôm nay ngày 24 tháng 6 năm 2024 vào lúc 5h30 sáng xin báo cáo đoạn đường Trương Thị Dương giao nhau với đường Tam Giang, Thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền,...
05:54 24/06/2024
Đề nghị xử lý tin nhắn rác.
07:52 19/06/2024
Kính gửi cơ quan chức năng. Thời gian vừa qua các đối tượng cho vay đi rải tờ rơi quảng cáo cho vay khắp các tuyến đường trên thành phố Huế gây mất vệ...
09:26 12/06/2024
Tờ rơi cho vay được phát xong vứt đầy đường 39 Xuân Diệu, phường Trường An, Thành phố Huế. Đề nghị xử lý trường hợp phát, rải tờ rơi làm ảnh hưởng môi...
08:36 12/06/2024
Khai thác cát trái phép trên sông Hương. Hàng đêm, có rất nhiều chiếc thuyền khai thác cát trái phép trên sông Hương, đoạn qua tổ dân phố Tân Mỹ, phường...
00:55 12/06/2024
Kiến nghị kiểm tra facebook đăng bài buôn bán động vật rừng, có dấu hiệu tàng trữ rất nhiều chim chào mào bạch và số lượng lớn chào mào rừng cần xử lý....
09:53 11/06/2024
Quá nhiều ghe máy, xuồng máy sử dụng kích điện tận diệt nguồn thuỷ sản mức độ quá thường xuyên tại Đập Thảo Long, xã Hương Phong, thành phố Huế, tỉnh Thừa...
07:26 09/06/2024
Tình trạng phát tờ rơi cho vay nặng lãi tại đường Phạm Thị Liên, phường Kim Long. Hình ảnh ghi lại ngày 03/6/2024. Mong cơ quan chức năng xử lý. Xin cảm...
12:17 03/06/2024
Kính gửi các cơ quan chức năng có thẩm quyền. Về việc các địa điểm kinh doanh trái phép xe điện cỡ nhỏ ở gần Phu Văn Lâu, đường Lê Duẩn. Phu Văn Lâu là...
11:36 01/06/2024
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Ban Tôn giáo (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64426151
Đang truy cập: 198
Zalo: 0941260505