Phản ánh, kiến nghị
Môi trường
Phản ánh điểm tập kết rác mới phát sinh: Tại tuyến đường vào trạm Y tế Phường Hương Chữ- TX Hương Trà mới xuất hiện 2 điểm tập kết rác (khoảng 2 tuần)....
06:16 16/07/2024
Đối diện nhà 27 Xuân Thuỷ, Vỹ Dạ thường xuyên tưới phân chuồng gây mùi hôi thối, gây khó chịu cho những hộ dân sống xung quanh! Mong sớm được giải quyết...
08:31 14/07/2024
Quán nhậu Omega ở 41 Bà Triệu, phường Xuân Phú, Thành phố Huế tiếp tục đưa bếp nướng không có hút mùi ra nướng ở ngoài trời. Sau khi UBND phường Xuân Phú...
19:53 12/07/2024
Hộ ông Lê Phú Dỏ và bà Nguyễn Thị Bẹp ở tổ dân phố La Chữ Thượng, phường Hương Chữ, TX Hương Trà làm trang trại nuôi gà đẻ, gà thịt tại nơi khu dân cư...
12:28 12/07/2024
Đổ thải am miếu đã qua sử dụng không đúng quy định, ảnh hưởng mỹ quan đô thị cạnh nhà số 326E Tăng Bạt Hổ, Thuận Lộc, Huế. Kính mong cơ quan chức năng...
07:47 12/07/2024
Tôi xin gửi phản ánh tình trạng xử lý trạng xử lý rác thải bằng cách đốt, và gom bừa bải trong Đền Tưởng Niệm Liệt Sỹ, tại thị trấn Sịa, Quảng Điền. Cần...
18:55 11/07/2024
Quán bar Omega ở số 41 đường Bà Triệu, phường Xuân Phú, Thành phố Huế gây ô nhiễm mùi. Hàng đêm, tầm từ 6h chiều đến 11h đêm, nhân viên quán bar Omega...
21:36 09/07/2024
Mùi hôi cống gây ảnh hướng đến sức khoẻ của người dân xung quanh, nếu tình trạng này để lâu dài sẽ gây nhiễm bệnh. Kính nhờ quý cơ quan xem xét và xử lý...
08:07 09/07/2024
Kênh thoát nước tại khu quy hoạch mới Mỹ Thượng, Phú Thượng, Huế rất hôi thối và ô nhiễm, ảnh hưởng đến các hộ dân xung quanh. Kính mong cơ quan liên quan...
17:07 08/07/2024
Cho tôi phản ánh về tình trạng rác thải bừa bãi, sau công viên Nguyễn Chí Thanh, đường Trần Quang Nợ, TT Sịa, huyện Quảng Điền, gây Ô Nhiễm môi trường,...
13:25 08/07/2024
Thi công bụi mù mịt đơn vị thi công hằng ngày không tưới nước giảm bụi tại đường Ngô Thế Vinh và Nguyễn Văn Chính,phường Thuỷ Phương, TX Hương Thủy gây...
11:26 08/07/2024
Một lần nữa người dân chúng tôi, cả xóm luôn kính mong cơ quan chức năng xử lý nghiêm trường hợp tại quán Mường A Lưới 73 đường Bắc Sơn, huyện A Lưới sử...
23:24 06/07/2024
Gửi các ban nghành liên quan, Đoàn lô tô này về mở hội chợ tại khu vực dân cư thuộc phường Thuỷ Dương, thị xã Hương Thuỷ, đã có sự cho phép của cơ quan...
22:44 06/07/2024
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Xã Vinh Mỹ (50%)
Xã Hương Bình (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64425310
Đang truy cập: 2099
Zalo: 0941260505