Phản ánh, kiến nghị
Hạ tầng đô thị
Đường Trần Đạo Tiềm ở xã Quảng Vinh, huyện Quảng Điền xuống cấp trầm trọng mấy năm nay chưa sửa lại. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
07:49 11/07/2024
Tôi muốn phản ánh việc đội thi công đào hào tuyến Phạm Văn Đồng, TP Huế chiều ngày 08/07/2024 sau khi đội đào hào, hạ hộp kỹ thuật xuống giữa nhà 117 và...
10:02 10/07/2024
Tại vị trí 602 Lê Duẩn, phường Thuận Hòa, TP Huế trụ điện cao thế lấn chiếm lòng lề đường gây nguy hiểm cho người đi bộ và người tham gia giao thông. Kính...
08:59 08/07/2024
Sau khi phản ánh, đơn vị quản lý tuyến đường tỉnh lộ 9 đã khắc phục được một đoạn tuyến đường từ ngã tư Hoà Mỹ đến cổng nhà máy xi măng Đồng Lâm và dừng...
08:03 08/07/2024
Nắp gang hố ga thoát nước đầu kiệt 33 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội phát ra tiếng kêu rất to mỗi lần có xe chạy qua, đặc biệt ban đêm gây ảnh hưởng đến...
15:32 07/07/2024
Trước số nhà 151 Trần Phú, phường Phước Vĩnh luôn có tình trạng nước thải chảy ra mặt đường, từ sáng cho đến tối, nặng mùi, làm ảnh hưởng đến môi trường...
08:18 07/07/2024
Đơn vị thi công và Công ty Cấp nước không phối hợp với nhau để thi công đường cấp nước làm ống nước bị vỡ, nước chảy tràn ra đường, lẫn lộn với rác thải...
20:39 06/07/2024
Đường ống nước bị rò rỉ ở trước nhà người dân do khi thi công lát gạch vỉa hè chưa được xử lý gây ứ đọng nước trước nhà tại địa chỉ 111 An Dương Vương,...
19:05 06/07/2024
Tại vị trí cuối đường Nguyễn Xuân Bảo, thôn Kim Sơn, xã Thuỷ Bằng, TP Huế. Bên đơn vị Điện lực vừa mới dựng trụ điện kèm theo kéo dây điện chính của Điện...
18:43 06/07/2024
Đề nghị Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển đô thị tỉnh Thừa Thiên Huế tiến hành sửa chữa ô voi ở đầu tuyến đường số 6, khu tái định cư Thuỷ...
17:22 06/07/2024
Đường dây điện xà xuống đường kiệt 119 Hùng Vương, phường Phú Hội, Huế gây nguy hiểm cho người dân lưu thông trong tuyến đường kiệt này. Kính mong quý...
16:26 06/07/2024
Dây điện quá thấp và quá nguy hiểm cho người đi xe máy trong hẻm nhiều người qua lại tại kiệt 119 Hùng Vương , phường Phú Hội, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
15:28 06/07/2024
Kiến nghị khắc phục tấm biển chỉ dẫn đến Cung An Định (ở đường Nguyễn Huệ, TP Huế). Tấm biển chỉ dẫn đến Cung An Định bị cong vênh một thời gian dài cùng...
10:42 06/07/2024
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (507)
Công an Thành phố Huế (182)
Công an Thị xã Hương Thủy (153)
Viettel Thừa Thiên Huế (40)
FPT Thừa Thiên Huế (24)
VTVcab tại Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (55%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (50%)
Xã Hương Bình (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thời gian khoảng 9h00 tối tại ngã ba tỉnh lộ 9 Xã Phong Mỹ, huyện Phong...
21:01 14/07/2024
Vào lúc 20h15 ngày 14 tháng 7 năm 2024 tại 20 Tố Hữu công ty đang tổ chức...
20:24 14/07/2024
Xe ô tô đi vào đường dành cho người đi bộ. Vào khoảng thời gian 17h30 thứ...
18:37 14/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64291168
Đang truy cập: 3460
Zalo: 0941260505