Phản ánh, kiến nghị
Dịch vụ hành chính, công ích, sự nghiệp
Đèn chiếu sáng đường bộ hỏng không sáng đã 1 tháng chưa thấy được sửa chữa. Đoạn này xe ra vào thường xuyên nên rất cần ánh sáng. Kính mong Hue -S phản...
00:17 17/07/2024
Trung tâm hành chính công Thừa Thiên Huế tại địa chỉ 01 Lê Lai phát số làm căn cước công dân không công bằng. Tới trễ bảo vệ báo hết số, tới trước giờ...
13:19 16/07/2024
Kiến nghị sửa chữa bóng đèn thứ 2 gần nhà ông Chi, tại kiệt 18 Thánh Gióng, phường Tây Lộc
20:18 14/07/2024
Điện đường khu vực cuối làng Dương Nỗ Đông, Xã Phú Dương, TP Huế không được bật từ sau tết, người dân phải tự lắp hệ thống chiếu sáng cho đường. Mong cơ...
02:02 12/07/2024
Đèn đường không đỏ tại trụ đèn nhà số 4 Tống Duy Tân, phường Đông Ba. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý.
20:01 11/07/2024
Hiện tại ở Kiệt 72 Minh Mạng, có 1 trụ điện chưa được lắp đèn đường. Trụ này nằm gần ngay ngã ba, do tối quá nên khúc này thường xuyên xảy ra va chạm giao...
15:02 09/07/2024
Kiệt 26 đường Ngô Hà, phường Thủy Biều có 2 trụ điện nằm trong vườn chưa được lắp đèn chiếu sáng, nay trụ điện đã được di chuyển ra ngoài, vậy đề nghị...
06:11 08/07/2024
Nhiều bóng đèn bị hỏng ở công viên phía trước nhà 58 Phan Chu Trinh. Việc này làm giảm chiếu sáng khu vực công viên này, đặc biệt là khu vực vui chơi...
08:35 06/07/2024
Tại giao với Trần Thanh Mại và Nguyễn Tất Thành, phường An Đông không có đèn đường dẫn đến khu vực này rất tối. Lưu lượng giao thông lại đông nên rất nguy...
21:09 04/07/2024
Cột điện ngay trước 146 Tôn Thất Thiệp không đỏ điện hơn 1 tuần chưa có người về sửa, đường tối gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông.
20:05 04/07/2024
Bóng đèn đường ở đường Tạ Hiện, KQH Bắc Hương Sơ, phường Hương Sơ - đối diện Lô C19 đã không sáng cả tuần nay, ảnh hưởng đến hoạt động sinh hoạt và giao...
19:18 03/07/2024
Khu quy hoạch Bàu Vá 4, phường Trường An tuyến đường khu đô thị mới ngay trung tâm Thành phố hiện tại chưa có đèn đường nên tình trạng mất cắp của các...
14:04 02/07/2024
Phản ánh hiện trường vào lúc 10 giờ tối ngày 01/7/2024, tại số 6 Lê Bá Thận, Thuỷ Xuân, TP Huế, các trụ điện chiếu sáng trong khu vực vẫn không được bật....
23:02 01/07/2024
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Ban Tôn giáo (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64425982
Đang truy cập: 168
Zalo: 0941260505