Phản ánh, kiến nghị
Dịch vụ du lịch
Ngày 1/7/2024, người dân đậu xe ở đường vào bãi tắm Thuận An hợp pháp (không có biển cấm đậu, cấm dừng) nhưng người quản lý bãi đậu xe ở đây lại ra thu...
18:42 01/07/2024
Ngày 23/6/2024, trong quá trình tới chiêm bái Quán Âm Phật Đài tại Thuỷ Bằng, Hương Thuỷ, Thừa Thiên Huế, chúng tôi và các du khách để xe ngay phía trước...
14:35 23/06/2024
Phản ánh Bệnh Viện 41 Nguyễn Huệ thu tiền gửi xe quá cao so với các bệnh viện khác. Bệnh viện TW Huế cũng chỉ có 2.000đ thôi. Người dân đi khám bệnh chữa...
21:16 14/06/2024
Tôi đậu xe ở vỉa hè trước Cung Văn Hoá Thiếu nhi, có 1 người tới thu tiền giữ xe với giá 5k.000đ/1 chiếc. Tuy nhiên, chỉ thu tiền mà không có số xe, không...
19:31 14/06/2024
Kính gửi các cơ quan chức trách ban ngành hiện nay và lâu nay tại các điểm tham quan du lịch nói chung và khu vực chùa Thiên Mụ nói riêng du khách đến...
10:02 14/06/2024
Hôm nay ngày 13/06/2024 lúc 15g30 tôi có gửi xe ở Bãi giữ xe chợ Đông Ba đoạn sát bờ sông và được thu phí gửi xe máy giá 5.000đ (không có bảng giá niêm...
16:05 13/06/2024
Tối nay vào ngày 10-6-2024 lợi dụng dịp lễ hội Festival tại vỉa hè đối diện Cung Văn hoá Thiếu nhi tỉnh và cạnh bên bia Quốc Học, phường Vĩnh Ninh xuất...
22:26 10/06/2024
Hiện nay xuất hiện tình trạng có một số đối tượng chạy xe máy chặn xe ngay ngã ba Cửa Ngăn đi vào thành nội làm cản trở giao thông và gây nguy hiểm cho...
14:19 07/06/2024
Vào lúc 9h43 ngày 01 tháng 5 năm 2024 trong khi thời tiết ở Huế đang rất nóng, nhưng ở điểm tham quan không mở quạt (dù có sẵn thiết bị) để khách du...
09:47 01/05/2024
Tại phố đi bộ Hai Bà Trưng đối diện shop Fm style mình vừa dắt xe vào thì có chú này chận lại, chú bảo để đây thì phải đưa tiền giữ xe 20.000đ không thì...
21:46 27/04/2024
Nhà vệ sinh công cộng tại công viên cầu vượt Thủy Dương đã hoàn thành từ lâu nhưng không mở cửa. Kính gửi cơ quan chức năng xem xét
14:18 20/04/2024
Phố đêm Hoàng Thành mặc dù đã có đường đi bộ riêng nhưng vẫn chặn đường đi lại, làm ảnh hưởng chỗ đậu đỗ xe của người dân và ảnh hưởng kinh doanh trầm...
18:58 12/04/2024
Tại khu vực trước chùa Thiên Mụ, thu tiền giữ xe trong khi không có văn bản nào quy định, tự ý thu người dân 5000-10.000/1 chiếc xe. Khi hỏi thì tự ý nói...
20:23 10/04/2024
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (507)
Công an Thành phố Huế (182)
Công an Thị xã Hương Thủy (153)
Viettel Thừa Thiên Huế (40)
FPT Thừa Thiên Huế (24)
VTVcab tại Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (55%)
Xã Vinh Mỹ (50%)
Xã Hương Bình (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thời gian khoảng 9h00 tối tại ngã ba tỉnh lộ 9 Xã Phong Mỹ, huyện Phong...
21:01 14/07/2024
Vào lúc 20h15 ngày 14 tháng 7 năm 2024 tại 20 Tố Hữu công ty đang tổ chức...
20:24 14/07/2024
Xe ô tô đi vào đường dành cho người đi bộ. Vào khoảng thời gian 17h30 thứ...
18:37 14/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64290117
Đang truy cập: 3378
Zalo: 0941260505