Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng nuôi dê thả rông ở đường Lê Minh Trường, Phường Hương Sơ, TP Huế, gây bức xúc cho người dân xung quanh. Ảnh chụp vào lúc 17h44p ngày 02/7/2024
1/2
1
2
Lượt xem: 83
Ngày gửi: 17:46 02/07/2024
Kết quả xử lý
Phường Hương Sơ

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Sơ xin thông báo kết quả như sau:

Sau khi nhận được ý kiến phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Tổ quản lý đô thị kiểm tra. Sau quá trình kiểm tra và xác minh, tổ quản lý đô thị phát hiện số dê này được một người dân ở địa bàn phường Hương Vinh nuôi thả và hiện nay số dê này được buộc vào một số gốc cây thuộc địa phận phường Hương Vinh quản lý.

Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Hạn xử lý: 12/07/2024
Ngày xử lý: 10/07/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (146)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Xã Phú Hải (52%)
Ban Tôn giáo (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị chặt bỏ cây cối mọc hoang trong các khe đá hai bên bờ kênh đường...
10:45 20/07/2024
Tại trung tâm văn hóa cộng đồng phường Phú Hội có bãi rác lưu cữu xung...
09:30 20/07/2024
Cây cỏ từ khu nhà 9 tầng ở cuối đường Nguyễn Đình Tứ cạnh nhà ông Hồ Văn...
09:29 20/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64395125
Đang truy cập: 573
Zalo: 0941260505