Phản ánh, kiến nghị
Phản ảnh tình trạng tập kết bao bì ni lông chất dễ cháy và lấn chiếm vỉa hè làm nơi tập kết bao bì chất dễ cháy quanh năm tại hộ Nguyễn Bình, tổ 7, khu vực 3, phường An Hoà gây mất mĩ quan khu đô thị, khả năng xảy ra hỏa hoạn cao (Hình ảnh đính kèm ) Tôi kiến nghị cơ quan chức năng đến xử lý cho thu dọn tránh không tái diễn tập kết rác thải quanh năm như vậy nữa. Để bảo đảm an toàn cho các hộ gia đình xung quanh (hộ này đã từng bị bà hoả ghé thăm 1 lần ) Tôi xin cảm ơn
1/3
1
2
3
Lượt xem: 26
Ngày gửi: 09:50 09/07/2024
Lý do không tiếp nhận
Kính gửi Ông/Bà.
Căn cứ tại Khoản 2 Điều 13 Quyết định số 30/2022/QĐ-UBND ngày 05/7/2022 của UBND tỉnh Thừa Thiên Huế về Triển khai hệ thống thông tin phản ánh hiện trường thì phản ánh của Ông/Bà không đủ điều kiện tiếp nhận.
Lý do: Phản ánh này đã có kết quả xử lý vào ngày 24/06/2024. Nếu Ông/Bà không hài lòng đối với kết quả xử lý, Ông/Bà có thể sử dụng chức năng Tương tác ngay dưới kết quả xử lý để trao đổi làm rõ thêm thông tin, cơ quan chức năng sẽ có trách nhiệm kiểm tra trả lời nội dung tương tác của Ông/Bà.
Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (507)
Công an Thành phố Huế (182)
Công an Thị xã Hương Thủy (153)
Viettel Thừa Thiên Huế (40)
FPT Thừa Thiên Huế (24)
VTVcab tại Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Xã Phú Hải (55%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thời gian khoảng 9h00 tối tại ngã ba tỉnh lộ 9 Xã Phong Mỹ, huyện Phong...
21:01 14/07/2024
Vào lúc 20h15 ngày 14 tháng 7 năm 2024 tại 20 Tố Hữu công ty đang tổ chức...
20:24 14/07/2024
Xe ô tô đi vào đường dành cho người đi bộ. Vào khoảng thời gian 17h30 thứ...
18:37 14/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64290504
Đang truy cập: 3452
Zalo: 0941260505