Phản ánh, kiến nghị
Tín hiệu đèn giao thông ở ngã tư đường Hồ Chí Minh - Ăm Mật thuộc thị trấn A Lưới phần chữ màu xanh nhảy số không đúng. Hiện tượng này đã được Phòng Kinh tế Hạ tầng thống báo là đã khắc phục vào ngày 3/7/2024. Nhưng hiện nay ngày 10/7/2024, lúc 18h sự cố này lại tiếp tục xảy ra. Kính mong mong các có trách nhiệm kiểm tra lại.
Lượt xem: 53
Ngày gửi: 18:31 10/07/2024
Kết quả xử lý
UBND huyện A Lưới

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện A Lưới xin thông báo kết quả như sau:

Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện A Lưới đã kiểm tra hoạt động của đèn tín hiệu giao thông và nhận thấy đèn vẫn hoạt động bình thường; tuy nhiên, ở phần hiển thị số giây đếm lùi còn lại của đèn, do đã bị cháy một số bóng led dẫn đến hiển thị không rõ số như video Ông/Bà gửi kèm. Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện A Lưới ghi nhận và đưa vào danh sách rà soát để thay thế khắc phục trong thời gian đến.

UBND huyện A Lưới thông tin đến công dân được biết và thực hiện đúng theo quy định.

Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.

Trân trọng./.

Hạn xử lý: 19/07/2024
Ngày xử lý: 15/07/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (146)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (66%)
Xã Phú Hải (52%)
Ban Tôn giáo (50%)
Trường Đại học Y Dược (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tại trung tâm văn hóa cộng đồng phường Phú Hội có bãi rác lưu cữu xung...
09:30 20/07/2024
Cây cỏ từ khu nhà 9 tầng ở cuối đường Nguyễn Đình Tứ cạnh nhà ông Hồ Văn...
09:29 20/07/2024
Đổ rác bừa bãi ảnh hưởng đến môi trường và người đi đường tại khu đô thị...
09:22 20/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64393833
Đang truy cập: 480
Zalo: 0941260505