Phản ánh, kiến nghị
Đèm đường tỉnh lộ 10A đoạn qua trước mặt ủy ban xã Phú Mỹ, đài tưởng niệm anh hùng Liệt sĩ bị hư hỏng đã lâu, người dân đã phản ánh nhiều lần nhưnh đến nay bẫm chưa được sửa chữa gây mất an toàn cho người dân khi tham gia giao thông cũng như ảnh hưởng đến t8nhf hình an ninh trật tự, an toàn tài sản của người dân, đặc biệt là trong thời gian diễn ra Euro. Kính đề nghị các cơ quan liên quan nhanh chóng khắc phục để đảm bảo an toàn cho người dân. Ảnh chụp lúc 22h ngày 21/06/2024
1/3
1
2
3
Lượt xem: 45
Ngày gửi: 22:21 22/06/2024
Lý do không tiếp nhận
Kính gửi Ông/Bà.
Nội dung phản ánh của Ông/Bà đã gửi ngày 10/6/2024 hiện đang quá hạn xử lý theo quy định. Trung tâm sẽ liên hệ đốc thúc cơ quan chức năng giải quyết. Ông/Bà vui lòng theo dõi kết quả khi có thông báo trên ứng dụng Hue-S
Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (606)
Công an Thành phố Huế (131)
Công an Thị xã Hương Thủy (98)
Viettel Thừa Thiên Huế (42)
FPT Thừa Thiên Huế (26)
VTVcab tại Huế (12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trường Cao đẳng Âu Lạc Huế (66%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (57%)
Xã Phú Hải (52%)
Xã Hương Bình (50%)
Ban Tôn giáo (50%)
Phản ánh tiêu biểu
Cá nhân sau đây có hành vi mua bán chim cảnh số lượng lớn, đã hoạt động...
22:39 27/10/2023
Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra sách thuộc Sở GĐ- ĐT Huế xuất bản sách...
11:20 11/10/2023
Mong cơ quan chức năng kiểm tra rà soát Spa Ami Beauty Clinic (địa chỉ:...
10:23 31/07/2023
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hầm vệ sinh bị rò rỉ tại gia đình ông Huỳnh Dũng chợ Cồn Gai, xã Quảng...
13:20 22/07/2024
Đã đến mùa mưa bão, đề nghị công ty cây xanh cắt tỉa cây đa để an toàn...
11:18 22/07/2024
Vào lúc 9h sáng ngày 22 tháng 7 năm 2024 ô tô mang biển số 75A24740 đậu...
10:26 22/07/2024
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 64425734
Đang truy cập: 127
Zalo: 0941260505